ตารางบอลวันนี้

เล่นเกมทายผล ลุ้นรางวัล

อัพเดท ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล โปรแกรมบอลล่วงหน้า โปรแกรมฟุตบอล บอลคืนนี้ โปรแกรมถ่ายทอดสด ตารางถ่ายทอดสด ตารางบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ตารางบอลกัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ตารางบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน ตารางบอลลาลีกา สเปน ตารางบอลลีกเอิง ฝรั่งเศษ ตารางบอลไทยลีก ตารางบอลไทยลีก 2 พร้อมอัพเดทช่องถ่ายทอดสด สำหรับหา ลิงค์ดูบอล ดูบอลสด

ตารางอัพเดตล่าสุด : 28-Jan-23 เวลา 20:00
เลือกลีคที่ต้องการ »

ตารางบอล วันที่ : เสาร์ 28 ม.ค.

  England FA Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Walsall 19:30 เลสเตอร์ ซิตี้
Accrington Stanley 19:30 Leeds
เซาแธมป์ตัน 22:00 Blackpool
Ipswich 22:00 เบิร์นลีย์
Sheff Wed 22:00 Fleetwood Town
Fulham 22:00 Sunderland
Blackburn 22:00 Birmingham
Bristol City 22:00 West Brom
Luton 22:00 Grimsby
Preston 01:00 ทอตแน่ม ฮอตสเปอร์ส
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 03:00 Reading
  France Ligue 1
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Troyes 23:00 Lens
โอลิมปิก มาร์กเซย์ 03:00 โมนาโก
  Germany Bundesliga I
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
ไฟร์บวร์ก 21:30 เอาก์สบวร์ก
ไมนซ์ 21:30 Bochum
แฮร์ธา เบอร์ลิน 21:30 ยูเนียน เบอร์ลิน
แวร์เดอร์ เบรเบน 21:30 โวล์ฟสบวร์ก
บาเยิร์น มิวนิค 00:30 ไอน์ทรัค แฟร้งเฟิร์ต
  Italy Serie A
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Empoli 21:00 โตรีโน
Cremonese 00:00 อินเตอร์ มิลาน
อตาลันตา 02:45 ซามพ์โดเรีย
  Spain Primera Liga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Cadiz 20:00 มายอร์ก้า
Girona 22:15 บาร์เซโลน่า
เซบียา 00:30 Elche
เคตาเฟ 03:00 เรอัล เบติส
  African Nations Championship
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Madagascar 23:00 Mozambique
Niger 02:00 Ghana
  Australia A-League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Wellington Phoenix 09:00 Perth Glory
Macarthur FC 13:00 Western United FC
Central Coast Mariners 15:45 Western Sydney Wanderers
  Australia Friendlies
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Moreton Bay United 14:00 Gold Coast United
Rochedale Rovers 16:00 Brisbane City
  Bahrain Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Al-Riffa 20:30 Al Khalidiyah
Al Hidd 22:00 Al Budaiya
Al-Muharraq 23:30 Sitra
  Bangladesh Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Bashundhara Kings 16:00 Sheikh Russel KC
Fortis FC 16:00 Bangladesh Police Club
  Belgium First Division A
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Westerlo 22:00 KV Mechelen
OH Leuven 00:15 Sint-Truidense
KV Kortrijk 00:15 KV Oostende
Charleroi 02:45 Union Saint Gilloise
  Brazil Campeonato Paulista
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Santos 04:30 Ferroviaria SP
  Colombia Primera A
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Jaguares de Cordoba 05:20 Independiente Santa Fe
Envigado 03:00 La Equidad
Envigado FC 03:10 La Equidad
  Cyprus Division 1
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
AEK Larnaca 22:00 Apoel Nicosia
Doxa Katokopias 00:00 Anorthosis Famagusta
  Czech Republic First League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Bohemians 1905 21:00 FK Teplice
Viktoria Plzen 21:00 Hradec Kralove
Slovacko 21:00 Ceske Budejovice
Sigma Olomouc 00:00 Sparta Prague
  Egypt Division 1
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
El Masry 22:00 Pharco FC
  England Championship
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Hull 22:00 QPR
Middlesbrough 22:00 วัตฟอร์ด
Coventry 22:00 Huddersfield
  England League 1
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Charlton 19:30 Bolton
Burton Albion 22:00 Oxford Utd
Cheltenham 22:00 Port Vale
Lincoln City 22:00 Cambridge Utd
Morecambe 22:00 Bristol Rovers
Peterborough 22:00 Portsmouth
Shrewsbury 22:00 Forest Green
Milton Keynes Dons 22:00 Exeter
  Europe Friendlies
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Montevideo Wanderers 07:30 Atletico Fenix Montevideo
Harju JK Laagri 14:15 FC Levadia Tallinn U21
Gornik Polkowice 16:00 Chrobry Glogow
NK Hrvatski Dragovoljac 16:00 NK Kustosija
CSM Ramnicu Sarat 16:00 FC Buzau
SK Kladno 16:00 SK Sokol Zapy
Parnu JK Vaprus 16:05 Tallinna JK Legion
Bohemians 1905 B 16:30 FK Kolin
FK Blansko 16:30 Slovan Rosice
Motorlet Praha 16:30 Banik Most-Sous
Gloria Bistrita 17:00 Unirea Dej
SV Ried 17:00 SK Vorwärts Steyr
Parnu JK 17:00 JK Tammeka Tartu II
AS Trencin 17:00 Raca Bratislava
MMKS Concordia Elblag 17:00 KP Starogard Gdanski
Ruch Chorzow 17:00 Hutnik Krakow
Middelfart 17:00 Kolding IF
MSK Zilina 17:00 Trinec
SK Sered 17:00 MSK Povazska Bystrica
IFK Goteborg 18:00 Halmstad
MSK Zilina B 19:00 Podhale Nowy Targ
Wattenscheid 09 19:00 Rot-Weiss Koblenz
TJ Start Brno 19:00 SC Znojmo
JK Viljandi Tulevik 19:15 JK Tallinna Kalev II
Schalke II 19:30 Kickers Offenbach
KSZO Ostrowiec 19:30 Siarka Tarnobrzeg
Dukla Banska Bystrica 19:30 FC Kosice
Wolfsberger AC 20:00 Seattle Sounders
SGV Freiberg 20:00 Calcio Leinfelden-Echterdingen
SR Fach-Donaufeld 20:00 SV Schwechat
SV Lafnitz II 20:00 ASV Drassburg
Ørn Horten 20:00 Sandefjord
Raufoss 20:00 Skeid
Chrobry Glogow II 20:00 Polonia Sroda Wielkopolska
NK Radomlje 20:00 NK Rudes
Austria Klagenfurt 20:00 SK Treibach
SC Wiener Viktoria 20:00 Langenrohr
IFK Varnamo 20:00 Landskrona BoIS
Helsingborg 20:00 Mjallby AIF
IFK Norrkoping 20:00 Vasteras SK
Moss 20:00 Sprint/Jeløy
SV Ried 20:30 St Polten
Varbergs BoIS FC 20:30 Falkenbergs FF
FC Kuressaare II 20:30 FA Tartu Kalev
Kriens 20:30 FC Langenthal
Orgryte IS 22:00 IK Oddevold
Stal Rzeszow 22:00 Wisla Pulawy
FK Zalgiris Vilnius 22:00 Hegelmann Litauen
NK Maribor 22:00 Dynamo Kiev
FC Flora Tallinn II 22:30 JK Nomme United
FK Riteriai 00:30 BFC Daugavpils
  France Ligue 2
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
แซงต์-เอเตียน 21:00 Sochaux
ดิฌง 01:00 บอร์กโดซ์
Rodez Aveyron 01:00 Guingamp
Valenciennes 01:00 เม็ตซ์
Grenoble 01:00 SC Bastia
อาเมียงส์ 01:00 Le Havre
นีมส์ 01:00 Niort
Caen 01:00 Laval
US Quevilly 01:00 Paris FC
Pau 01:00 Annecy
  Germany 3.Liga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
SpVgg Bayreuth 20:00 FC Ingolstadt
SV Meppen 20:00 VfB Oldenburg
Erzgebirge Aue 20:00 Freiburg II
Hallescher FC 20:00 Zwickau
Verl 20:00 Saarbrucken
MSV Duisburg 20:00 VfL Osnabruck
  Germany Bundesliga II
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Darmstadt 19:00 Jahn Regensburg
Heidenheim 19:00 Hansa Rostock
Holstein Kiel 19:00 Greuther Furth
Hannover 96 02:30 Kaiserslautern
  Ghana Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Tamale City 22:00 Bibiani Gold Stars
Medeama SC 22:00 Hearts of Oak
Great Olympics 22:00 Karela United FC
  Guatemala Primera Division
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Deportivo Sanarate FC 02:00 Deportivo Barberena FC
Puerto San Jose 02:00 Suchitepequez
  Hungary NB I
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Kisvarda FC 20:30 Paksi
Debreceni VSC 23:00 Zalaegerszegi TE
Ferencvarosi TC 01:30 Vasas SC
  India I-League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Rajasthan United 15:30 Trau FC
  India Super League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Bengaluru 19:00 Chennaiyin FC
ATK Mohun Bagan 21:00 Odisha FC
  Indonesia Liga 1
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Persita Tangerang 15:00 Persis Solo
Bhayangkara Surabaya United 16:00 Dewa United FC
  Israel Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Maccabi Haifa 20:00 Maccabi Bnei Raina
MS Ashdod 22:30 Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Netanya 23:00 Sektzia Nes Tziona
Beitar Jerusalem 00:30 Hapoel Hadera
Hapoel Tel-Aviv 01:00 Maccabi Tel Aviv
  Italy Serie B
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Cosenza 20:00 ปาร์มา
Venezia 20:00 Cittadella
เบรสชา 20:00 Como
Ternana 20:00 Modena
Ascoli 20:00 Palermo
Bari 20:00 Perugia
Sudtirol 20:00 Reggina
เจนัว 22:15 Pisa
  Kenya Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Kariobangi Sharks 17:00 Bidco United
Kenya Police FC 19:00 Tusker
Ulinzi Stars 19:00 Nzoia Sugar
Wazito FC 19:00 KCB
Posta Rangers 19:00 FC Talanta
Mathare United 19:00 Kakamega Homeboyz
AFC Leopards 19:00 Bidco United
Bandari FC 19:00 Tusker
Fortune Sacco 19:00 KCB
Kariobangi Sharks 19:00 Wazito FC
Nairobi City Stars 19:00 FC Talanta
Sofapaka FC 19:15 Vihiga Bullets
  Kuwait Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Al Fahaheel SC 20:30 Al Qadsia SC
Kazma SC 00:00 Burgan SC
  Lebanon League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Shabab Al-Ghazieh 19:15 Al Bourj
Al Nejmeh 21:00 Shabab Al-Sahel
  Malta Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Birkirkara 20:00 Santa Lucia FC
Gzira United 20:00 Hibernians
Mosta FC 22:15 Pieta Hotspurs
Zebbug Rangers FC 22:15 Gudja United
  Nigeria Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Dakkada FC 22:00 Rivers United
Bendel Insurance 22:00 Remo Stars
Enyimba 22:00 Kwara United
  Northern Ireland Premier
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Carrick Rangers 22:00 Glenavon
Portadown 22:00 Linfield
Cliftonville 22:00 Ballymena Utd
Dungannon Swifts 22:00 Coleraine
  Paraguay Division Profesional
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Sportivo Trinidense 04:00 Tacuary
  Peru Primera Division
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Deportivo Binacional 07:00 AD Tarma
Alianza Lima 03:30 Deportivo Municipal
  Poland Ekstraklasa
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Warta Poznan 21:00 Rakow Czestochowa
Widzew Lodz 23:30 Pogon Szczecin
Slask Wroclaw 02:00 Zaglebie Lubin
  Portugal League Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Sporting 02:45 FC Porto
  Romania Liga I
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
ACS UTA Batrana Doamna 19:30 CS Mioveni
Petrolul Ploiesti 22:00 Chindia Targoviste
CS U Craiova 01:00 AFC Hermannstadt
  Scotland Premiership
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Rangers 22:00 St Johnstone
St Mirren 22:00 Motherwell
Hibernian 22:00 Aberdeen
Ross County 22:00 Kilmarnock
  South Africa Premier
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Mamelodi Sundowns 20:30 Sekhukhune United FC
Moroka Swallows 22:30 Supersport United
Marumo Gallants 01:00 Orlando Pirates
  Spain Segunda
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
กรานาดา 22:15 FC Andorra
เอย์บาร์ 00:30 เลกาเนส
Oviedo 00:30 Villarreal B
Las Palmas 03:00 Huesca
  Switzerland Challenge League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Aarau 00:00 FC Thun
  Switzerland Super League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Lugano 00:00 Grasshoppers
Basel 02:30 Lucerne
  Thailand Division 2
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Chiangmai United 17:30 Raj Pracha
Kasetsart FC 18:00 ตราด เอฟซี
Krabi FC 18:00 Uthai Thani FC
Nakhon Si United 18:30 Ranong FC
Customs United 19:00 สมุทรปราการ ซิตี้
  Thailand Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 18:00 Lampang FC
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 18:30 นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี 19:00 การท่าเรือ เอฟซี
Nong Bua Pitchaya 19:30 เชียงราย ยูไนเต็ด
  Tunisia Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Em Mahdia 19:30 AS Gabes
  Turkey 1 Lig
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Tuzlaspor 17:30 Sakaryaspor
Altinordu 20:00 Boluspor
Pendikspor 23:00 Genclerbirligi
  Turkey Super Lig
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Sivasspor 17:30 Adana Demirspor
Hatayspor 20:00 Trabzonspor
Ankaragucu 20:00 Gazisehir Gaziantep FK
Giresunspor 23:00 Galatasaray
Antalyaspor 23:00 Umraniyespor
  UAE Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Dibba Al Fujairah 20:15 Al Jazira SC
Al Bataeh 20:15 Al Ittihad Kalba
Al Wahda Abu Dhabi 23:00 Al Wasl SC
  Wales Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Penybont 22:00 Newtown
  Womens Friendly
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Sparta Praha Women 20:00 SKN St Polten Women
  Zambia Super League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Nkana FC 20:00 Green Buffaloes
Prison Leopards FC 20:00 Buildcon FC
Green Eagles 20:00 NAPSA Stars
Nkwazi 20:00 Kansanshi Dynamos
MUZA FC 20:00 Power Dynamos
Nchanga Rangers 20:00 Chambishi FC
Lumwana Radiants 20:00 ZESCO United
Red Arrows FC 20:00 Kabwe Warriors
บอลพรีเมียร์ลีกวันนี้ โปรแกรมบอลกัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี โปรแกรมบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน โปรแกรมบอลลาลีกา สเปน โปรแกรมบอลลีกเอิง ฝรั่งเศษ บอลวันนี้ ตารางบอล โปรแกรมบอล โปรแกรมบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอลคืนนี้ ดูบอลออนไลน์ พร้อมช่องถ่ายทอดสด อัพเดททุกวัน ทันทุกเหตุการณ์ เพื่อคอบอลของ วาปฟุตบอลทุกคน